Liiton valinta    ECU Logo

Turnauksen valinta

Lajitteluperuste

Valittu liitto: Iceland (ISL)

Flag ISL
NrTurnausPäivitetty viimeksi
1Reykjavíkurmót grunnskólasveita 2018: 4.-7. bekkur 6 h. 21 min.
2GAMMA Reykjavik Open 2018 - Bobby Fischer Memorial 16 h. 13 min.
3Bikarsyrpa TR 17/18: Mót 4 20 h. 15 min.
4Meistaramót Hugins (N) 2018 - Sprúðlandi úrslitakeppni 1 pv. 20 h.
5Skákhátíð MótX 2018 - Hvítir hrafnar 5 pv. 12 h.
6Skákhátíð MótX b-flokkur 5 pv. 12 h.
7Skákhátíð MótX a-flokkur 5 pv. 13 h.
8Hraðstúderingakvöld TG feb 2018 6 pv. 15 h.
9Reykjavíkurmót grunnskólasveita 2018: 1.-3. bekkur 6 pv. 18 h.
10Hraðkvöld 5. febrúar 2018 8 pv. 10 h.
11Laugardagsmót barna V 2018 8 pv. 21 h.
12Skákþing Reykjavíkur 2018 11 pv. 13 h.
13Vestubæjarbiskupinn 2018 - 8.-10. bekkur 12 pv. 18 h.
14Vestubæjarbiskupinn 2018 - 4.-7. bekkur 12 pv. 18 h.
15Vestubæjarbiskupinn 2018 - 1.-3. bekkur 12 pv. 18 h.
16Skákþing Akureyrar 2018 14 pv. 19 h.
17Laugardagsmót barna IV 2018 15 pv. 22 h.
18Meistaramót Hugins (N) 2018 - Flippflennifínn vesturriðill 18 pv. 15 h.
19Skákþing Norðlendinga 2018 - lett mot 20 pv. 13 h.
20Hraðkvöld 29, janúar 2018 20 pv. 13 h.
21Meistaramót Hugins (N) 2018 - Flippsturlaður austurriðill 20 pv. 16 h.
22Fridriksmot Vinaskakfelagsins 20 pv. 23 h.
23Laugardagsmót barna III 2018 22 pv. 21 h.
24Íslandsmót grunnskólasveita 2018 - stúlknaflokkur (3.-5. bekkur) 23 pv.
25Íslandsmót grunnskólasveita 2018 - stúlknaflokkur (6.-10. bekkur) 23 pv.
26Íslandsmót grunnskólasveita 2018 - stúlknaflokkur (1.-2. bekkur) 23 pv.
27Hraðskákmótaröð TR - Mót 1 23 pv. 14 h.
28Suðurlandsmót grunnskóla í skák 2018 - eldri flokkur (6.-10. bekkur) 23 pv. 18 h.
29Suðurlandsmót grunnskóla í skák 2018 - yngri flokkur (1.-5. bekkur) 23 pv. 19 h.
30Torgmót Fjölnis 2018 23 pv. 20 h.
31Íslandsmótið í Fischer-random 2018 24 pv. 15 h.
32Hraðstúderingakvöld TG - jan 2018 27 pv. 15 h.
33Laugardagsmót barna 20.1.18 29 pv. 21 h.
34Reykjavik Fischer Random 2018 - European Fischer Random Cup 30 pv. 15 h.
35Laugardagsmót barna I 2018 36 pv. 21 h.
36Atkvöld 8. janúar 2018 37 pv. 12 h.
37Nýársskákmót Vinaskákfélagsins 41 pv. 23 h.
38Steinþór Baldursson Memorial - Youth Championship 2018 42 pv. 23 h.
39Laugardagsmót I 2018 43 pv. 20 h.
40Jólahraðskákmót TR 2017 52 pv. 15 h.
41Unglingameistaramót Íslands (u22) 2017 52 pv. 21 h.
42Hraðskákmót Hugins (N) 54 pv. 15 h.
43Jolapakkaskakmot Hugins 2017 ar 2005-2006 59 pv. 11 h.
44Jolapakkaskakmot Hugins 2017 ar 2011 og yngri 59 pv. 12 h.
45Jolapakkaskakmot Hugins 2017 ar 2007-2008 59 pv. 13 h.
46Jolapakkaskakmot Hugins 2017 ar 2005-2006 59 pv. 13 h.
47Jolapakkaskakmot Hugins 2017 ar 2002-2004 59 pv. 15 h.
48Nýársskákmót Vinaskákfélagsins 63 pv. 13 h.
49Jolapakkaskakmot Hugins 2016 ar 2009-2010 63 pv. 22 h.
50Friðriksmót Landsbankans 2017 - Íslandsmótið í hraðskák 64 pv. 2 h.