Giải/ Nội dung

Sắp xếp theo trình tự

Chọn Liên đoàn: Czech Republic (CZE)

Flag CZE
SốGiảiCập nhật
1Zlínská krajská soutěž - západ 2017/2018 4 giờ 44 phút
2Zlínský krajský přebor 2017/2018 4 giờ 45 phút
3Regionální přebor SŠS 2017-2018 - skupina C 6 giờ 34 phút
4Regionální přebor SŠS 2017/18 - skupina A 7 giờ 6 phút
5Krajský přebor jednotlivců ŠSPK 2017 7 giờ 30 phút
6Přípravný rapid - září 2017 Sokol Buštěhrad 9 giờ 4 phút
7Open Vysočina 2017 11. ročník mezinárodního šachového festivalu 9 giờ 31 phút
81. turnaj Regionální žákovské ligy 2017/18 - region SE Benešov Sedlčany - 30.9.2017 9 giờ 46 phút
9Krajský přebor II.tř, sk.C 2017/2018 10 giờ 6 phút
10Okresní přebor Karviná 2017/2018 10 giờ 27 phút
111. liga mládeže 2017-2018, skupina B 12 giờ 14 phút
12Regionální soutěž SŠS - skupina D 12 giờ 47 phút
13Regionální soutěž SŠS - skupina C 12 giờ 52 phút
14Regionální soutěž SŠS - skupina B 13 giờ
15Regionální soutěž SŠS - skupina A 13 giờ 7 phút
1675 let TJ JAWA Brodce - 28.9.2017 13 giờ 9 phút
17Krajský přebor SŠS 13 giờ 20 phút
18PORG OPEN - 3B 13 giờ 29 phút
19PORG OPEN - 2B 13 giờ 30 phút
20PORG OPEN - 3A 13 giờ 33 phút
21PORG OPEN - 2A 13 giờ 36 phút
22Svatováclavský rapid 13 giờ 38 phút
23PORG OPEN - 1A 13 giờ 40 phút
24PORG OPEN - 1B 14 giờ 6 phút
252. liga - D 2017/2018 14 giờ 40 phút
26Mezinarodni mistrovstvi CR telesne postizenych 2017 16 giờ 17 phút
27ŠSPK - Krajský přebor družstev III. třídy - 2017/18 17 giờ 10 phút
28Šachový vlak 2017 / Chess Train 2017 17 giờ 49 phút
29ŠSOK Oblastní přebor jih 2017/18 18 giờ 21 phút
30Mládí cup 2017_Hotel Lužnice C Planá nad Lužnicí 22 giờ 4 phút
31Mládí cup 2017_Hotel Lužnice A Planá nad Lužnicí 22 giờ 5 phút
32Mládí cup 2017_Hotel Lužnice B Planá nad Lužnicí 22 giờ 6 phút
33OP družstev Brno-venkov 2017/18 1 ngày 7 giờ
3431. ROČNÍK RAPID ŠACHU DOLNÍ BENEŠOV - MEMORIÁL K. OSMANČÍKA 23. 09. 2017 1 ngày 8 giờ
35Pohár ČR v rapid šachu čtyřčlenných družstev 2017 1 ngày 9 giờ
36Zasmuky zari 2017 druhy tur. 1 ngày 9 giờ
37Zasmuky zari 2017 1 ngày 9 giờ
38Přebor Kobylisy 2017 C 1 ngày 9 giờ
39Olympiáda družstev mládeže 2017 1 ngày 10 giờ
40Jihomoravský krajský přebor I. třídy 2017-2018 1 ngày 11 giờ
41Krajská soutěž západ 2017/2018 - PDŠS 1 ngày 11 giờ
42Krajská soutěž sever 2017/2018 - PDŠS 1 ngày 11 giờ
43Krajská soutěž jih 2017/2018 - PDŠS 1 ngày 11 giờ
44Krajský přebor II západ 2017/2018 - PDŠS 1 ngày 11 giờ
45Krajský přebor II východ 2017/2018 - PDŠS 1 ngày 11 giờ
46Krajský přebor I 2017/2018 - PDŠS 1 ngày 11 giờ
47Jihomoravský krajský přebor II. třídy 2017-2018, skupina B 1 ngày 12 giờ
48Bartečkův memoriál 2017 1 ngày 14 giờ
49Mistrovství ČR v bleskovém šachu čtyřčlenných družstev 2017 1 ngày 15 giờ
50Open Vysočina 2017 - rapid 11. ročník mezinárodního šachového festivalu 1 ngày 15 giờ
Advertisement