Giải/ Nội dung

Sắp xếp theo trình tự

Chọn Liên đoàn: Paraguay (PAR)

Flag PAR
SốGiảiCập nhật
1FESTIVAL SUDAMERICANO DE LA JUVENTUD 2017 SUB 16 FEMENINO 3 ngày 21 giờ
2FESTIVAL SUDAMERICANO DE LA JUVENTUD 2017 SUB 16 ABSOLUTO 3 ngày 21 giờ
3FESTIVAL SUDAMERICANO DE LA JUVENTUD 2017 SUB 12 FEMENINO 3 ngày 21 giờ
4FESTIVAL SUDAMERICANO DE LA JUVENTUD 2017 SUB 14 ABSOLUTO 3 ngày 21 giờ
5FESTIVAL SUDAMERICANO DE LA JUVENTUD 2017 SUB 12 ABSOLUTO 3 ngày 21 giờ
6FESTIVAL SUDAMERICANO DE LA JUVENTUD 2017 SUB 10 ABSOLUTO 3 ngày 21 giờ
7FESTIVAL SUDAMERICANO DE LA JUVENTUD 2017 SUB 10 FEMENINO 3 ngày 21 giờ
8FESTIVAL SUDAMERICANO DE LA JUVENTUD 2017 SUB 8 ABSOLUTO 3 ngày 21 giờ
9FESTIVAL SUDAMERICANO DE LA JUVENTUD 2017 SUB 8 FEMENINO 3 ngày 21 giờ
10Primer Torneo Cerrado Del Club "Peon Avanza" 4 ngày
11I Torneo Interno de la Escuela de Ajedrez SND - Sub 06 5 ngày 2 giờ
12II Torneo Interno Escuela de Ajedrez SND 5 ngày 2 giờ
13XVIII TORNEO TRADICIONAL INFANTO JUVENIL DE AJEDREZ SUB 14 6 ngày 6 giờ
14XVIII TORNEO TRADICIONAL INFANTO JUVENIL DE AJEDREZ SUB 16, 18 Y 20 6 ngày 6 giờ
15XVIII TORNEO TRADICIONAL INFANTO JUVENIL DE AJEDREZ SUB 12 6 ngày 6 giờ
16XVIII TORNEO TRADICIONAL INFANTO JUVENIL DE AJEDREZ SUB 10 6 ngày 6 giờ
17XVIII TORNEO TRADICIONAL INFANTO JUVENIL DE AJEDREZ SUB 8 6 ngày 6 giờ
18FESTIVAL SUDAMERICANO DE LA JUVENTUD 2017 SUB 18 FEMENINO 10 ngày 21 giờ
19FESTIVAL SUDAMERICANO DE LA JUVENTUD 2017 SUB 18 ABSOLUTO 10 ngày 21 giờ
20TORNEO "EL BLITZ DE LAS CHICAS" 10 ngày 21 giờ
21FESTIVAL SUDAMERICANO DE LA JUVENTUD 2017 SUB 14 FEMENINO 10 ngày 22 giờ
22TORNEO ZONAL FEMENINO _ ZONA 2.5_ AÑO 2017 11 ngày 6 giờ
23IRT UNIVERSITARIO DE AJEDREZ DE LA U.N.A. 12 ngày 3 giờ
24CLASIFICATORIO UNIVERSITARIO DE AJEDREZ DE LA U.N.A GRUPO C 12 ngày 22 giờ
25CLASIFICATORIO UNIVERSITARIO DE AJEDREZ DE LA U.N.A GRUPO A 12 ngày 22 giờ
26CLASIFICATORIO UNIVERSITARIO DE AJEDREZ DE LA U.N.A GRUPO B 12 ngày 22 giờ
27VIII Torneo Shopping Fuente Salemma 13 ngày 7 giờ
28Torneo Interno del Club Ovetense de Ajedrez 19 ngày 4 giờ
29Torneo de ajedrez en los "Juegos Universitarios Ovetenses" 19 ngày 23 giờ
30Copa Leonarda Sanchez 2017 24 ngày 6 giờ
31Torneo de Ajedrez para Jugadores de Cafe 26 ngày 21 giờ
32Torneo Mayor Encarnaceno 2017 33 ngày 1 giờ
33VII Torneo Shopping Fuente Salemma 34 ngày 6 giờ
34Torneo Nacional de ajedrez Inter-Ciudades en conmemoracion del aniversario de la ciudad de Coronel Oviedo 40 ngày 1 giờ
35Club Deportivo Sajonia 2017_Circuito 10 41 ngày 17 giờ
36Campeonato Mayor Femenino 2017 42 ngày 1 giờ
37COPA CU DE AJEDREZ PRIMERA EDICION SUB Abierto 51 ngày 19 giờ
38COPA CU DE AJEDREZ PRIMERA EDICION SUB 10 55 ngày 4 giờ
39COPA CU DE AJEDREZ PRIMERA EDICION SUB 8 55 ngày 4 giờ
40COPA CU DE AJEDREZ PRIMERA EDICION SUB 14 a 18 55 ngày 4 giờ
41COPA CU DE AJEDREZ PRIMERA EDICION SUB 12 55 ngày 4 giờ
42Torneo Abierto de Ajedrez Clasificatorio al Mayor Encarnaceno 2017 57 ngày 2 giờ
43Club Deportivo Sajonia 2017_Circuito 09 69 ngày 14 giờ
44III IRT Blitz Chess U.S.A. Paraguay 74 ngày 19 giờ
45VI Torneo Shopping Fuente Salemma 76 ngày 5 giờ
46TORNEO IRT RAPIDO DE AJEDREZ DOS REYES CHESS CLUB 77 ngày 22 giờ
47FIDES te pone en JAQUE 81 ngày 5 giờ
48Copa ELITE 2017 FINAL 82 ngày 2 giờ
49Copa ELITE 2017 Clasificatorio 82 ngày 22 giờ
50Clasificatorio Juegos Escolares Masculino 2017 83 ngày 5 giờ
Advertisement